घर > उत्पादने > प्रतिरोधक > होल रेझिस्टर्सद्वारे > MFR25SFRF52-412R
MFR25SFRF52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
MFR25SFRF52-412R विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक MFR25SFRF52-412R
निर्माता Yageo
वर्णन RES MF 1/4W 1% AXIAL
(यूएस डॉलर्समध्ये)
5000 pcs
Product parameter
भाग क्रमांक MFR25SFRF52-412R निर्माता Yageo
प्रमाण उपलब्ध 5895454 pcs माहिती पत्रक MFR Series
श्रेणी प्रतिरोधक सहनशीलता ±1%
तापमान गुणांक ±100ppm/°C पुरवठादार डिव्हाइस पॅकेज Axial
आकार / परिमाण 0.075" Dia x 0.134" L (1.90mm x 3.40mm) मालिका MFR
प्रतिकार 412 Ohms उर्जा (वाट्स) 0.25W, 1/4W
पॅकेजिंग Tape & Reel (TR) पॅकेज / प्रकरण Axial
कार्यशील तापमान -55°C ~ 155°C समाप्तीची संख्या 2
लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती Lead free / RoHS Compliant उंची - सीट (मॅक्स) -
वैशिष्ट्ये - तपशीलवार वर्णन 412 Ohms ±1% 0.25W, 1/4W Through Hole Resistor Axial Metal Film