घर > उत्पादने > प्रतिरोधक > होल रेझिस्टर्सद्वारे > FMP100FTF52-412R
FMP100FTF52-412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
FMP100FTF52-412R विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक FMP100FTF52-412R
निर्माता Yageo
वर्णन RES MF 1W 1% AXIAL
(यूएस डॉलर्समध्ये)
5000 pcs
Product parameter
भाग क्रमांक FMP100FTF52-412R निर्माता Yageo
प्रमाण उपलब्ध 2442394 pcs माहिती पत्रक FMP Series
श्रेणी प्रतिरोधक सहनशीलता ±1%
तापमान गुणांक ±100ppm/°C पुरवठादार डिव्हाइस पॅकेज Axial
आकार / परिमाण 0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm) मालिका FMP
प्रतिकार 412 Ohms उर्जा (वाट्स) 1W
पॅकेजिंग Tape & Box (TB) पॅकेज / प्रकरण Axial
कार्यशील तापमान -55°C ~ 155°C समाप्तीची संख्या 2
लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती Lead free / RoHS Compliant उंची - सीट (मॅक्स) -
वैशिष्ट्ये Flame Proof, Safety तपशीलवार वर्णन 412 Ohms ±1% 1W Through Hole Resistor Axial Flame Proof, Safety Metal Film