घर > उत्पादने > वीज पुरवठा - बोर्ड माउंट > डीसी डीसी कन्व्हर्टर > ISD0205S3V3
ISD0205S3V3
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
ISD0205S3V3 विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक ISD0205S3V3
निर्माता XP Power
वर्णन DC DC CONVERTER 3.3V 1.7W
(यूएस डॉलर्समध्ये)
1 pcs5 pcs10 pcs25 pcs100 pcs
Product parameter
भाग क्रमांक ISD0205S3V3 निर्माता XP Power
प्रमाण उपलब्ध 14554 pcs माहिती पत्रक ISD02 Series Datasheet~
श्रेणी वीज पुरवठा - बोर्ड माउंट व्होल्टेज - आउटपुट 4 -
व्होल्टेज - आउटपुट 3 - व्होल्टेज - आउटपुट 2 -
व्होल्टेज - आउटपुट 1 3.3V व्होल्टेज - अलगाव 4.2kV
व्होल्टेज - इनपुट (किमान) 4.5V व्होल्टेज - इनपुट (मॅक्स) 5.5V
टाइप करा Isolated Module पुरवठादार डिव्हाइस पॅकेज -
आकार / परिमाण 0.50" L x 0.44" W x 0.27" H (12.7mm x 11.2mm x 6.9mm) मालिका ISD02
उर्जा (वाट्स) 1.7W पॅकेज / प्रकरण 8-SMD Module, 5 Leads
इतर नावे 1470-4630 कार्यशील तापमान -40°C ~ 105°C (With Derating)
आउटपुटची संख्या 1 माउंटिंग प्रकार Surface Mount
नमी संवेदनशीलता स्तर (एमएसएल) 1 (Unlimited) निर्माता मानक लीड वेळ 9 Weeks
लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती Lead free / RoHS Compliant वैशिष्ट्ये SCP
कार्यक्षमता 77% तपशीलवार वर्णन Isolated Module DC DC Converter 1 Output 3.3V 500mA 4.5V - 5.5V Input
करंट - आउटपुट (मॅक्स) 500mA अनुप्रयोग ITE (Commercial)