घर > उत्पादने > प्रतिरोधक > होल रेझिस्टर्सद्वारे > RNF14BAC412R
RNF14BAC412R
RNF14BAC412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
RNF14BAC412R विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक RNF14BAC412R
निर्माता Stackpole Electronics, Inc.
वर्णन RES 412 OHM 1/4W .1% AXIAL
(यूएस डॉलर्समध्ये)
2500 pcs
Product parameter
भाग क्रमांक RNF14BAC412R निर्माता Stackpole Electronics, Inc.
प्रमाण उपलब्ध 633386 pcs माहिती पत्रक Resistor Packaging SpecRNF,RNMF Series
श्रेणी प्रतिरोधक सहनशीलता ±0.1%
तापमान गुणांक ±50ppm/°C पुरवठादार डिव्हाइस पॅकेज Axial
आकार / परिमाण 0.093" Dia x 0.250" L (2.35mm x 6.35mm) मालिका RNF
प्रतिकार 412 Ohms उर्जा (वाट्स) 0.25W, 1/4W
पॅकेजिंग Tape & Box (TB) पॅकेज / प्रकरण Axial
इतर नावे RN 1/4 T2 412 0.1% T