घर > उत्पादने > प्रतिरोधक > चिप रेझिस्टर - पृष्ठभाग माउंट > RNCF1206BTE412R
RNCF1206BTE412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
RNCF1206BTE412R विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक RNCF1206BTE412R
निर्माता Stackpole Electronics, Inc.
वर्णन RES 412 OHM 0.1% 1/3W 1206
(यूएस डॉलर्समध्ये)
5000 pcs
Product parameter
भाग क्रमांक RNCF1206BTE412R निर्माता Stackpole Electronics, Inc.
प्रमाण उपलब्ध 876721 pcs माहिती पत्रक Resistor Packaging SpecRNCF Series
श्रेणी प्रतिरोधक सहनशीलता ±0.1%
तापमान गुणांक ±25ppm/°C पुरवठादार डिव्हाइस पॅकेज 1206
आकार / परिमाण 0.120" L x 0.061" W (3.05mm x 1.55mm) मालिका RNCF
प्रतिकार 412 Ohms उर्जा (वाट्स) 0.333W, 1/3W
पॅकेजिंग Tape & Reel (TR) पॅकेज / प्रकरण 1206 (3216 Metric)
कार्यशील तापमान -55°C ~ 155°C समाप्तीची संख्या 2
नमी संवेदनशीलता स्तर (एमएसएल) 1 (Unlimited) निर्माता मानक लीड वेळ 12 Weeks
लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती Lead free / RoHS Compliant उंची - सीट (मॅक्स) 0.026" (0.65mm)
वैशिष्ट्ये Automotive AEC-Q200 अपयशाचा दर -
तपशीलवार वर्णन 412 Ohms ±0.1% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 1206 (3216 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film रचना Thin Film