घर > उत्पादने > प्रतिरोधक > चिप रेझिस्टर - पृष्ठभाग माउंट > RGC1206DTC412R
RGC1206DTC412R
RGC1206DTC412R
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
RGC1206DTC412R विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक RGC1206DTC412R
निर्माता Stackpole Electronics, Inc.
वर्णन RES 412 OHM 0.5% 1/4W 1206
(यूएस डॉलर्समध्ये)
5000 pcs
Product parameter
भाग क्रमांक RGC1206DTC412R निर्माता Stackpole Electronics, Inc.
प्रमाण उपलब्ध 1807809 pcs माहिती पत्रक Resistor Packaging SpecRGC Series
श्रेणी प्रतिरोधक सहनशीलता ±0.5%
तापमान गुणांक ±50ppm/°C पुरवठादार डिव्हाइस पॅकेज 1206
आकार / परिमाण 0.122" L x 0.061" W (3.10mm x 1.55mm) मालिका RGC
प्रतिकार 412 Ohms उर्जा (वाट्स) 0.25W, 1/4W
पॅकेजिंग Tape & Reel (TR) पॅकेज / प्रकरण 1206 (3216 Metric)
इतर नावे RGC 1/8 T2 412 0.5% R