घर > उत्पादने > वीज पुरवठा - बोर्ड माउंट > डीसी डीसी कन्व्हर्टर > GS-R24FS0001.8
GS-R24FS0001.8
GS-R24FS0001.8
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
GS-R24FS0001.8 विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक GS-R24FS0001.8
निर्माता STMicroelectronics
वर्णन DC DC CONVERTER 1.235-5.5V
(यूएस डॉलर्समध्ये)
1 pcs10 pcs100 pcs
Product parameter
भाग क्रमांक GS-R24FS0001.8 निर्माता STMicroelectronics
प्रमाण उपलब्ध 15007 pcs माहिती पत्रक
श्रेणी वीज पुरवठा - बोर्ड माउंट व्होल्टेज - आउटपुट 4 -
व्होल्टेज - आउटपुट 3 - व्होल्टेज - आउटपुट 2 -
व्होल्टेज - आउटपुट 1 1.235 ~ 5.5 V व्होल्टेज - इनपुट (किमान) 16V
व्होल्टेज - इनपुट (मॅक्स) 35V टाइप करा Non-Isolated PoL Module
आकार / परिमाण 1.52" L x 0.18" W x 0.50" H (38.7mm x 4.5mm x 12.7mm) मालिका GS-R24FP
पॅकेजिंग Bulk पॅकेज / प्रकरण 10-SMD Module
इतर नावे 497-8255 कार्यशील तापमान -25°C ~ 85°C
आउटपुटची संख्या 1 माउंटिंग प्रकार Surface Mount
वैशिष्ट्ये - कार्यक्षमता 83%
तपशीलवार वर्णन Non-Isolated PoL Module DC DC Converter 1 Output 1.235 ~ 5.5 V 1.8A 16V - 35V Input करंट - आउटपुट (मॅक्स) 1.8A
आधार भाग क्रमांक GS-R24F अनुप्रयोग ITE (Commercial)
संबंधित उत्पादने
GS-R12FV0001.9 Image
  • भाग #:GS-8M
  • उत्पादक:Panasonic
  • वर्णन:M8 INDUCTIVE HEAD 3.5MM 3M CABLE
  • स्टॉकमध्ये:769
GS-8S-C8 Image
  • भाग #:GS-8S-C8
  • उत्पादक:Panasonic
  • वर्णन:INDUCTIVE HEAD 4MM 5M CABLE
  • स्टॉकमध्ये:679
GS-R12FS0001.9 Image
GS-8S Image
  • भाग #:GS-8S
  • वर्णन:INDUCTIVE HEAD 4MM 3M CABLE