घर > उत्पादने > कॅपेसिटर > फिल्म कॅपेसिटर्स > 25MU684MA23216
25MU684MA23216
25MU684MA23216
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
25MU684MA23216 विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक 25MU684MA23216
निर्माता Rubycon
वर्णन CAP FILM 0.68UF 20% 25VDC 1206
(यूएस डॉलर्समध्ये)
1 pcs10 pcs100 pcs
Product parameter
भाग क्रमांक 25MU684MA23216 निर्माता Rubycon
प्रमाण उपलब्ध 33225 pcs माहिती पत्रक MU Series
श्रेणी कॅपेसिटर व्होल्टेज रेटिंग - डीसी 25V
व्होल्टेज रेटिंग - एसी - सहनशीलता ±20%
समाप्ती Solder Pads आकार / परिमाण 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
मालिका PMLCAP®, MU रेटिंग -
पॅकेजिंग Original-Reel® पॅकेज / प्रकरण 1206 (3216 Metric)
इतर नावे 1189-2527-6 कार्यशील तापमान -55°C ~ 125°C
माउंटिंग प्रकार Surface Mount नमी संवेदनशीलता स्तर (एमएसएल) 3 (168 Hours)
निर्माता मानक लीड वेळ 46 Weeks लीड स्पेसिंग -
लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती Lead free / RoHS Compliant उंची - सीट (मॅक्स) 0.063" (1.60mm)
वैशिष्ट्ये - डायलेक्ट्रिक साहित्य Acrylic, Metallized
तपशीलवार वर्णन 0.68µF Film Capacitor 25V Acrylic, Metallized 1206 (3216 Metric) समाप्ती 0.68µF