घर > उत्पादने > कॅपेसिटर > एल्युमिनियम इलेक्ट्रोलाइटिक कॅपेसिटर्स > 16NW710MEFC4X7
16NW710MEFC4X7
16NW710MEFC4X7
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
16NW710MEFC4X7 विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक 16NW710MEFC4X7
निर्माता Rubycon
वर्णन CAP ALUM 10UF 20% 16V RADIAL
(यूएस डॉलर्समध्ये)
5000 pcs
Product parameter
भाग क्रमांक 16NW710MEFC4X7 निर्माता Rubycon
प्रमाण उपलब्ध 1433428 pcs माहिती पत्रक NW7 SeriesLead Forming Codes Spec
श्रेणी कॅपेसिटर व्होल्टेज - रेटेड 16V
सहनशीलता ±20% पृष्ठभाग माउंट जमीन आकार -
आकार / परिमाण 0.157" Dia (4.00mm) मालिका NW7
रिपल करंट @ लो फ्रीक्वेंसी 25mA @ 120Hz रिपल करंट @ हाय फ्रीक्वेंसी 37.5mA @ 10kHz
रेटिंग - ध्रुवीकरण Bi-Polar
पॅकेजिंग Bulk पॅकेज / प्रकरण Radial, Can
कार्यशील तापमान -40°C ~ 85°C माउंटिंग प्रकार Through Hole
नमी संवेदनशीलता स्तर (एमएसएल) 1 (Unlimited) निर्माता मानक लीड वेळ 19 Weeks
आजीवन @ टेम्प. 1000 Hrs @ 85°C लीड स्पेसिंग 0.059" (1.50mm)
लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती Lead free / RoHS Compliant उंची - सीट (मॅक्स) 0.315" (8.00mm)
ईएसआर (समतुल्य मालिका प्रतिरोध) - तपशीलवार वर्णन 10µF 16V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 85°C
समाप्ती 10µF अनुप्रयोग General Purpose