घर > उत्पादने > स्वतंत्र सेमीकंडक्टर उत्पादने > डायोड्स - जेनर - सिंगल > MAZ21300AG
MAZ21300AG
MAZ21300AG
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
MAZ21300AG विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक MAZ21300AG
निर्माता Panasonic Electronic Components
वर्णन DIODE ZENER 13V 1W DO41
(यूएस डॉलर्समध्ये)
Get a quote
Product parameter
भाग क्रमांक MAZ21300AG निर्माता Panasonic Electronic Components
प्रमाण उपलब्ध 4963 pcs माहिती पत्रक MAZ2000 Series Datasheet
श्रेणी स्वतंत्र सेमीकंडक्टर उत्पादने व्होल्टेज - अलगाव 10 Ohm
व्होल्टेज - ब्रेकडाउन DO-41 मालिका -
आरओएचएस स्थिती Tape & Reel (TR) उर्जा - कमाल 1W
ध्रुवीकरण DO-204AL, DO-41, Axial इतर नावे MAZ21300AGTR
कार्यशील तापमान - माउंटिंग प्रकार Through Hole
नमी संवेदनशीलता स्तर (एमएसएल) 1 (Unlimited) उत्पादक भाग क्रमांक MAZ21300AG
इम्पिडन्स (मॅक्स) (झ्झ्टी) 13V विस्तृत तपशील Zener Diode 1W ±6% Through Hole DO-41
ईएसआर (समतुल्य मालिका प्रतिरोध) ±6% डायोड कॉन्फिगरेशन 5µA @ 9V
वर्णन DIODE ZENER 13V 1W DO41 करंट - रिव्हर्स लीकेज @ व्हीआर 1V @ 200mA