घर > उत्पादने > कॅपेसिटर > सिरेमिक कॅपेसिटर्स > CDR32BP100BFURAJ
CDR32BP100BFURAJ
CDR32BP100BFURAJ
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
CDR32BP100BFURAJ विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक CDR32BP100BFURAJ
निर्माता Electro-Films (EFI) / Vishay
वर्णन CAP CER 10PF 100V BP 1206
Product parameter
भाग क्रमांक CDR32BP100BFURAJ निर्माता Electro-Films (EFI) / Vishay
प्रमाण उपलब्ध 4221 pcs माहिती पत्रक CDR Series (MIL-PRF-55681)
श्रेणी कॅपेसिटर व्होल्टेज - रेटेड 100V
सहनशीलता ±1% मोटाई (मॅक्स) 0.051" (1.30mm)
तापमान गुणांक BP आकार / परिमाण 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
मालिका Military, MIL-PRF-55681, CDR32 रेटिंग -
पॅकेजिंग Tape & Reel (TR) पॅकेज / प्रकरण 1206 (3216 Metric)
कार्यशील तापमान -55°C ~ 125°C माउंटिंग प्रकार Surface Mount, MLCC
उंची - सीट (मॅक्स) - वैशिष्ट्ये -
अपयशाचा दर R (0.01%) तपशीलवार वर्णन 10pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 1206 (3216 Metric)
समाप्ती 10pF अनुप्रयोग General Purpose