घर > उत्पादने > कॅपेसिटर > सिरेमिक कॅपेसिटर्स > CDR31BP270BFURAB
CDR31BP270BFURAB
CDR31BP270BFURAB
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
CDR31BP270BFURAB विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक CDR31BP270BFURAB
निर्माता Electro-Films (EFI) / Vishay
वर्णन CAP CER 27PF 100V BP 0805
Product parameter
भाग क्रमांक CDR31BP270BFURAB निर्माता Electro-Films (EFI) / Vishay
प्रमाण उपलब्ध 5161 pcs माहिती पत्रक CDR Series (MIL-PRF-55681)
श्रेणी कॅपेसिटर व्होल्टेज - रेटेड 100V
सहनशीलता ±1% मोटाई (मॅक्स) 0.051" (1.30mm)
तापमान गुणांक BP आकार / परिमाण 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
मालिका Military, MIL-PRF-55681, CDR31 रेटिंग -
पॅकेजिंग Bulk पॅकेज / प्रकरण 0805 (2012 Metric)
कार्यशील तापमान -55°C ~ 125°C माउंटिंग प्रकार Surface Mount, MLCC
उंची - सीट (मॅक्स) - वैशिष्ट्ये -
अपयशाचा दर R (0.01%) तपशीलवार वर्णन 27pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 0805 (2012 Metric)
समाप्ती 27pF अनुप्रयोग General Purpose