घर > उत्पादने > चाहते, थर्मल व्यवस्थापन > डीसी फॅन > F412R-24LB
F412R-24LB
F412R-24LB
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
F412R-24LB विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक F412R-24LB
निर्माता Copal Electronics
वर्णन FAN AXIAL 41X12.2MM 24VDC WIRE
(यूएस डॉलर्समध्ये)
1 pcs10 pcs25 pcs50 pcs
100 pcs250 pcs500 pcs
Product parameter
भाग क्रमांक F412R-24LB निर्माता Copal Electronics
प्रमाण उपलब्ध 16873 pcs माहिती पत्रक F412R
श्रेणी चाहते, थर्मल व्यवस्थापन रुंदी 12.20mm
वजन 0.044 lb (19.96g) व्होल्टेज श्रेणी 20.4 ~ 27.6VDC
व्होल्टेज - रेटेड 24VDC समाप्ती 2 Wire Leads
स्थिर दबाव 0.059 in H2O (14.7 Pa) आकार / परिमाण Square - 41mm L x 41mm H
मालिका F412R आरपीएम 4200 RPM
उर्जा (वाट्स) 720mW इतर नावे 563-1137
F412R24LB
कार्यशील तापमान 14 ~ 140°F (-10 ~ 60°C) आवाज 16.0 dB(A)
आजीवन @ टेम्प. - लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती Lead free / RoHS Compliant
संरक्षण संरक्षण - वैशिष्ट्ये -
चाहता प्रकार Tubeaxial वर्तमान रेटिंग 0.030A