घर > उत्पादने > इंडक्टर्स, कॉइल्स, चोकस > निश्चित इंडिकेटर > P160R-273HS
P160R-273HS
OMRON AUTOMATION & SAFETYप्रतिमा केवळ संदर्भासाठी आहेत.
उत्पादन तपशीलासाठी उत्पादन तपशील पहा.
P160R-273HS विकत घ्या Components-World.HK, 1 वर्षाच्या वॉरंटी वरून आत्मविश्वासाने खरेदी करा
एक कोट विनंती
भाग क्रमांक P160R-273HS
निर्माता API Delevan
वर्णन FIXED IND 27UH 320MA 1.2 OHM SMD
(यूएस डॉलर्समध्ये)
50 pcs
Product parameter
भाग क्रमांक P160R-273HS निर्माता API Delevan
प्रमाण उपलब्ध 7196 pcs माहिती पत्रक P160(R) Series
श्रेणी इंडक्टर्स, कॉइल्स, चोकस टाइप करा -
सहनशीलता ±3% पुरवठादार डिव्हाइस पॅकेज -
आकार / परिमाण 0.155" L x 0.125" W (3.94mm x 3.18mm) शिल्डिंग Unshielded
मालिका P160R रेटिंग -
क्यू @ फ्रीक - पॅकेजिंग Bulk
पॅकेज / प्रकरण Nonstandard इतर नावे P160R-273HS BULK 50
कार्यशील तापमान -55°C ~ 125°C माउंटिंग प्रकार Surface Mount
नमी संवेदनशीलता स्तर (एमएसएल) 1 (Unlimited) साहित्य - कोर Ferrite
निर्माता मानक लीड वेळ 11 Weeks लीड फ्री स्टेटस / आरओएचएस स्थिती Lead free / RoHS Compliant
इंडिटकन्स फ्रिक्वेंसी - टेस्ट 100kHz अपवाद 27µH
उंची - सीट (मॅक्स) 0.100" (2.54mm) फ्रिक्वेंसी - सेल्फ रेझोनेंट -
तपशीलवार वर्णन 27µH Unshielded Inductor 320mA 1.2 Ohm Max Nonstandard डीसी प्रतिरोध (डीसीआर) 1.2 Ohm Max
वर्तमान रेटिंग 320mA वर्तमान - संतृप्ति 293mA